Thiết bị TAP 10G Thiết bị TAP 10G Model:Optical TAP
Hãng sản xuất:Cubro
S000055 Máy chủ và lưu trữ 49.100.000 đ Số lượng: 1 chiếc


  •  
  • Thiết bị TAP 10G

  • Đăng ngày: 06/01/2019
  • Giá bán: 49.100.000 đ

  • Model:Optical TAP
    Hãng sản xuất:Cubro


-Tap quang: Cubro: Optical TAP, up to 100G
Loại sản phẩm: SFP +
- Mẫu sản phẩm: SFP-10G-LR
- Tên sản phẩm: 10G-LR SFP + Thu Phát
- Ứng dụng / Cách sử dụng: Mạng dữ liệu, Mạng quang
- Giao diện / Cổng: 1 x LC / PC Duplex 10GBASE-LR
- Media Type hỗ trợ: Cáp quang
- Fiber Optic Cable chuẩn: 9/125 mm
- Chế độ hỗ trợ sợi: Single mode
- Công nghệ Ethernet: 10 Gigabit Ethernet
- Công nghệ mạng: 10GBASE-LR
- Yếu tố hình thức: Hot-swappable
- Chiều cao: 0,3 "
- Chiều rộng: 0.5 "
- Chiều sâu: 2.2 "
Sản phẩm cùng loại
Thiết bị San Switch

Thiết bị San Switch

640.209.000 đ

Hệ thống SAN

Hệ thống SAN

8.933.910.000 đ

Máy chủ tính toán

Máy chủ tính toán

1.328.310.000 đ

PowerEdge R640

PowerEdge R640

950.456.000 đ

 
Thống kê
  • Đang truy cập4
  • Hôm nay48
  • Tháng hiện tại515
  • Tổng lượt truy cập1525,198

Giới thiệu về VPPONLINE

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VIỆT NHẬT, nhà phân phối chính thức sản phẩm máy tính, máy chủ, thiết bị mạng và bảo mật,hệ thống phần mềm trên toàn lãnh thổ Việt Nam. Đến nay, sau một thời gian dài nỗ lực phấn đấu không ngừng, VIỆT NHẬT đã trở thành đối tác quen thuộc và chiếm...

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây