Hệ thống cáp cấu trúc (Network Cable Structure - NCS)

Đăng ngày: 06/01/2019 10:06
Hệ thống cáp cấu trúc được xây dựng từ các thành phần cáp và thiết bị, phụ kiện kết nối nhằm mục đích truyền dẫn đa dịch vụ. Hệ thống cáp cấu trúc là hệ thống cấu trúc mở, sự phân bố vị trí cũng như phương tiện truyền dẫn được chuẩn hóa, phương pháp thi công đáp ứng theo tiêu chuẩn quốc tế quy định.
Hệ thống cáp cấu trúc (Network Cable Structure - NCS)
STT Mô tả thông số kỹ thuật Model Hãng Xuất xứ ĐVT Đơn giá
(có VAT)
8.1 Cáp U/UTP, Cat.6, 4 đôi, CM, 23 AWG, Solid, màu xanh dương, 305m 1427254-6 Commscope Trung Quốc Thùng 3.190.528
8.2
Thanh đấu nối, UTP, Cat.6, SL110, RJ45, 24 cổng, 1U, thẳng, dạng rỗng
760237040 Commscope Trung Quốc Cái 1.356.975
8.3 Ổ cắm UTP, Cat.6, T568A/T568B, SL110, RJ45, màu đen 9-1375055-2 Commscope Mỹ Cái 104.619
8.4 Cáp đấu nối, UTP, Cat.6, màu xanh dương, 3m NPC06UVDB-BL010F Commscope Trung Quốc Cái 132.283
8.5 Cáp đấu nối sợi quang, MPO-MPO, OM4, 24 sợi, FEM, thẳng, 8m AJXMPMPAF-MAM008 Commscope Trung Quốc/ Ấn Độ Cái 74.043.530
8.6 Cát-xét MPOptimate, OM4, LC đôi, 24 sợi, G2, thẳng 760242495 Commscope Ấn Độ Cái 59.750.691
8.7 Cát-xét MPOptimate, OM4, LC đôi, 24 sợi, G2, chéo 760242496 Commscope Ấn Độ Cái 59.454.896
8.8 Cáp đấu nối sợi quang, OM4, LC-LC đôi, 3m 2105061-3 Commscope Trung Quốc Cái 1.037.560
8.9 Cáp đấu nối sợi quang, MPO-MPO, OS2, 12 sợi, FEM, thẳng, 12m AJGMPMPAD-JBM012 Commscope Trung Quốc/ Ấn Độ Cái 23.382.656
8.10 Cát-xét MPOptimate, OS2, LC đôi, 12 sợi, G2, thẳng 760242498 Commscope Ấn Độ Cái 25.299.438
8.11 Cát-xét MPOptimate, OS2, LC đôi, 12 sợi, G2, chéo 760242499 Commscope Ấn Độ Cái 25.311.969
8.12 Cáp đấu nối sợi quang, OS2, LC-LC đôi, 3m 2105028-3 Commscope Trung Quốc Cái 733.204
8.13 Thanh đấu nối 1U, rỗng, G2, dạng thẳng 760241517 Commscope Trung Quốc Cái 12.144.456
8.14 Máng lưới cho cáp đồng và cáp quang Gia công Vietnam Việt Nam Gói 13.458.132

Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá

Click để đánh giá bài viết

  Ý kiến bạn đọc

Thống kê
  • Đang truy cập4
  • Hôm nay48
  • Tháng hiện tại471
  • Tổng lượt truy cập1525,154

Giới thiệu về VPPONLINE

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VIỆT NHẬT, nhà phân phối chính thức sản phẩm máy tính, máy chủ, thiết bị mạng và bảo mật,hệ thống phần mềm trên toàn lãnh thổ Việt Nam. Đến nay, sau một thời gian dài nỗ lực phấn đấu không ngừng, VIỆT NHẬT đã trở thành đối tác quen thuộc và chiếm...

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây